Máy bơm trục đứng INTER IVM 4×7/1.5 1.1KW 1.5HP
Liên hệ hotline
INTER IVM 4x7/1.5
1.1KW – 1.5HP
2.4 – 7.2 m3/h
52.1 – 20.2 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm trục đứng INTER IVM 4×7/1.5 1.1KW 1.5HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm trục đứng INTER IVM 4×7/1.5 1.1KW 1.5HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm trục đứng INTER IVM 4×7/1.5 1.1KW 1.5HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm trục đứng INTER IVM 4×7/1.5 1.1KW 1.5HP
| Model | INTER IVM 4×7/1.5 |
| Công suất | 1.1KW – 1.5HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 2.4 – 7.2 m3/h |
| Cột áp | 52.1 – 20.2 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 25×25 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
