Máy bơm trục đứng 2HP INTER IVM 4×9/2 1.5KW
Liên hệ hotline
INTER IVM 4x9/2
1.5KW – 2HP
2.4 – 7.2 m3/h
67 – 26 m
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm trục đứng 2HP INTER IVM 4×9/2 1.5KW

Bảng thông số kích thước của máy bơm trục đứng 2HP INTER IVM 4×9/2 1.5KW

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm trục đứng 2HP INTER IVM 4×9/2 1.5KW

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm trục đứng 2HP INTER IVM 4×9/2 1.5KW
| Model | INTER IVM 4×9/2 |
| Công suất | 1.5KW – 2HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 2.4 – 7.2 m3/h |
| Cột áp | 67 – 26 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 25×25 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
