Máy bơm thải chìm 7.5HP INTER 100WQ60-18-5.5/2 5.5KW
Liên hệ hotline
INTER 100WQ60-18-5.5/2
5.5KW – 7.5HP
60 m3/h
18 m
Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của máy bơm thải chìm 7.5HP INTER 100WQ60-18-5.5/2 5.5KW

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm thải chìm 7.5HP INTER 100WQ60-18-5.5/2 5.5KW

Bảng mô tả chi tiết thông số kỹ thuật của máy bơm thải chìm 7.5HP INTER 100WQ60-18-5.5/2 5.5K
| Model | INTER 100WQ60-18-5.5/2 |
| Công suất | 5.5KW – 7.5HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 m3/h |
| Cột áp | 18 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×100 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
