Máy bơm thải chìm 2.2KW INTER 65WQ20-15-2.2/2 3HP
Liên hệ hotline
INTER 65WQ20-15-2.2/2
2.2KW – 3HP
20 m3/h
15 m
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của máy bơm chìm nước thải INTER 65WQ20-15-2.2/2 3HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm chìm nước thải INTER 65WQ20-15-2.2/2 3HP

Bảng mô tả chi tiết thông số kỹ thuật của máy bơm nước thải IINTER 65WQ20-15-2.2/2 3HP
| Model | INTER 65WQ20-15-2.2/2 |
| Công suất | 2.2KW – 3HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 20 m3/h |
| Cột áp | 15 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×65 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
