Máy bơm thả tõm INTER 100WQ60-9-3/2 3KW 4HP
Liên hệ hotline
INTER 100WQ60-9-3/2
3KW – 4HP
60 m3/h
9 m
Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của máy bơm thả tõm INTER 100WQ60-9-3/2 3KW 4HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm thả tõm INTER 100WQ60-9-3/2 3KW 4HP

Bảng mô tả chi tiết thông số kỹ thuật của máy bơm thả tõm INTER 100WQ60-9-3/2 3KW 4HP
| Model | INTER 100WQ60-9-3/2 |
| Công suất | 3KW – 4HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 m3/h |
| Cột áp | 9 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×100 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
