Máy bơm PCCC diesel 40HP INTER CA80-200B 30KW
Liên hệ hotline
INTER CA80-200B
37KW – 50HP
60 – 225 m3/h
80 – 50 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA80-200B 30KW 40HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA80-200B 30KW 40HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm PCCC diesel 40HP INTER CA80-200B 30KW

Bảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm PCCC diesel 40HP INTER CA80-200B 30KW

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm PCCC diesel 40HP INTER CA80-200B 30KW
| Model đầu bơm | INTER CA80-200B |
| Động cơ | Anhui/Weifang/Koodec |
| Công suất | 37kW – 50HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 225 m3/h |
| Cột áp | 80 – 50 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
