Máy bơm PCCC điện 200KW INTER CA125-315/200 270HP
Liên hệ hotline
INTER CA125-315/200
200KW – 270HP
100 - 580 m3/h
125 - 84 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA125-315/200

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA125-315/200

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm PCCC điện 200KW INTER CA125-315/200 270HP

PBảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm PCCC điện 200KW INTER CA125-315/200 270HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy điện INTER 250KW CA125-315/250 340HP
| Model đầu bơm | INTER CA125-315/200 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 200kW – 270HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 100 – 580 m3/h |
| Cột áp | 125 – 84 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 150×125 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
