Máy bơm nước trục rời INTER 160KW CA150-315/160 220HP
Liên hệ hotline
INTER CA150-315/160
160KW - 220HP
300 - 800 m3/h
90 - 60.4 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước trục rời INTER 160KW CA150-315/160 220HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm nước trục rời INTER 160KW CA150-315/160 220HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của bơm công nghiệp trục rời INTER 200KW CA150-315/200 270HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của bơm trục rời này
| Model đầu bơm | INTER CA 150-315/160 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 160kW – 220 HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 300 – 800 m3/h |
| Cột áp | 90 – 60.4 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 200×150 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
