Máy bơm nước trục rời 100HP INTER CA100-315/75 75KW
Liên hệ hotline
INTER CA100-315/75
75KW - 100HP
120 - 360 m3/h
99 - 80 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước trục rời 100HP INTER CA100-315/75 75KW

Bảng thông số kích thước của máy bơm nước trục rời 100HP INTER CA100-315/75 75KW

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm nước trục rời 100HP INTER CA100-315/75 75KW

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm nước trục rời 100HP INTER CA100-315/75 75KW
| Model đầu bơm | INTER CA100-315/75 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 75kW – 100HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 120 – 360 m3/h |
| Cột áp | 99 – 80 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 125×100 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
