Máy bơm nước thải INTER 2.2KW 80WQ40-10-2.2/2 3HP
Liên hệ hotline
INTER 80WQ40-10-2.2/2
2.2KW – 3HP
40 m3/h
10 m
Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của máy bơm nước thải INTER 2.2KW 80WQ40-10-2.2/2 3HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước thải INTER 2.2KW 80WQ40-10-2.2/2 3HP

Bảng mô tả chi tiết thông số kỹ thuật của máy bơm nước thải INTER 2.2KW 80WQ40-10-2.2/2 3HP
| Model | INTER 80WQ40-10-2.2/2 |
| Công suất | 2.2KW – 3HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 40 m3/h |
| Cột áp | 10 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 80×80 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
