Máy bơm nước ly tâm INTER CM50-200A 15KW 20HP
Liên hệ hotline
INTER CM50-200A
15KW - 20HP
36 - 90 m3/h
58 - 35.5 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước ly tâm INTER CM50-200A 15KW 20HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm nước ly tâm INTER CM50-200A 15KW 20HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm nước ly tâm INTER CM50-200A 15KW 20HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm nước ly tâm INTER CM50-200A 15KW 20HP
| Model | INTER CM50-200A |
| Công suất | 15kW – 20HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 36 – 90 m3/h |
| Cột áp | 58 – 35.5 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×50 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
