Máy bơm nước công nghiệp trục liền INTER CA80-160C 15KW 20HP
Liên hệ hotline
INTER CM80-160C
15KW – 20HP
60 - 210 m3/h
32.6 - 16.7 m
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước công nghiệp trục liền INTER CA80-160C 15KW 20HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm nước công nghiệp trục liền INTER CA80-160C 15KW 20HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm nước công nghiệp trục liền INTER CA80-160C 15KW 20HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm nước công nghiệp trục liền INTER CM80-160C 15KW 20HP
| Model | INTER CM80-160C |
| Công suất | 15kW – 20HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 210 m3/h |
| Cột áp | 32.6 – 16.7 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
