Máy bơm nước công nghiệp 5.5KW INTER CM65-125B 7.5HP
Liên hệ hotline
INTER CM65-125B
5.5KW - 7.5HP
48 - 108 m3/h
21.3 - 13.7 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước công nghiệp 5.5KW INTER CM65-125B 7.5HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm nước công nghiệp 5.5KW INTER CM65-125B 7.5HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm nước công nghiệp 5.5KW INTER CM65-125B 7.5HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm nước công nghiệp 5.5KW INTER CM65-125B 7.5HP
| Model | INTER CM65-125B |
| Công suất | 5.5kW – 7.5HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 48 – 108 m3/h |
| Cột áp | 21.3 – 13.7 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 80×65 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
