Máy bơm nước công nghiệp 22KW INTER CM65-200A 30HP
Liên hệ hotline
INTER CM65-200A
22KW - 30HP
54 - 138 m3/h
59.5 - 44.5 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước công nghiệp 22KW INTER CM65-200A 30HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm nước công nghiệp 22KW INTER CM65-200A 30HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm nước công nghiệp 22KW INTER CM65-200A 30HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm nước công nghiệp 22KW INTER CM65-200A 30HP
| Model | INTER CM65-200A |
| Công suất | 22kW – 30HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 54 – 138 m3/h |
| Cột áp | 59.5 – 44.5 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 80×65 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
