Máy bơm nước công nghiệp 10HP INTER CM50-160A 7.5KW
Liên hệ hotline
INTER CM50-160A
7.5KW - 10HP
36 - 90 m3/h
38 – 21 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước công nghiệp 10HP INTER CM50-160A 7.5KW

Bảng thông số kích thước của máy bơm nước công nghiệp 10HP INTER CM50-160A 7.5KW

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm nước công nghiệp 10HP INTER CM50-160A 7.5KW

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm nước công nghiệp 10HP INTER CM50-160A 7.5KW
| Model | INTER CM50-160A |
| Công suất | 7.5kW – 10HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 36 – 90 m3/h |
| Cột áp | 38 – 21 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×50 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
