Máy bơm nước chữa cháy trục rời 160KW INTER CA150-250/160 220HP
Liên hệ hotline
INTER CA150-250/160
160KW – 220HP
264 - 570 m3/h
80 - 65 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA150-250/160 220HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA150-250/160 220HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước chữa cháy trục rời 160KW INTER CA150-250/160 220HP

PBảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm nước chữa cháy trục rời 160KW INTER CA150-250/160 220HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm nước chữa cháy trục rời 160KW INTER CA150-250/160 220HPP
| Model đầu bơm | INTER CA150-250/160 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 160kW – 220HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 264 – 570 m3/h |
| Cột áp | 80 – 65 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 200×150 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
