Máy bơm nước chữa cháy diesel 75KW INTER CA100-315/75 100HP
Liên hệ hotline
INTER CA100-315/75
75KW – 100HP
120 – 340 m3/h
83.7 – 52 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA100-315/75 100HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA100-315/75 100HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước chữa cháy diesel 75KW INTER CA100-315/75

Bảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm nước chữa cháy diesel 75KW INTER CA100-315/75

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm nước chữa cháy diesel 75KW INTER CA100-315/75
| Model đầu bơm | INTER CA100-315/75 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 75kW – 100HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 120 – 340 m3/h |
| Cột áp | 83.7 – 52 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 125×100 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
