Máy bơm ly tâm trục liền INTER CM65-160C 9.2KW 12.5HP
Liên hệ hotline
INTER CM65-160C
9.2KW - 12.5HP
54 - 120 m3/h
31.5 - 21.5 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm ly tâm trục liền INTER CM65-160C 9.2KW 12.5HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm ly tâm trục liền INTER CM65-160C 9.2KW 12.5HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm ly tâm trục liền INTER CM65-160C 9.2KW 12.5HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER CM65-160C
| Model | INTER CM65-160C |
| Công suất | 11kW – 15HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 54 – 120 m3/h |
| Cột áp | 31.5 – 21.5 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 80×65 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
