Máy bơm ly tâm trục đứng INTER IVM 4×13/3 2.2KW 3HP
Liên hệ hotline
INTER IVM 4x13/3
2.2KW – 3HP
2.4 – 7.2 m3/h
96.8 – 37.5 m
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm ly tâm trục đứng INTER IVM 4×13/3 2.2KW 3HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm ly tâm trục đứng INTER IVM 4×13/3 2.2KW 3HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm ly tâm trục đứng INTER IVM 4×13/3 2.2KW 3HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm ly tâm trục đứng INTER IVM 4×13/3 2.2KW 3HP
| Model | INTER IVM 4×13/3 |
| Công suất | 2.2KW – 3HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 2.4 – 7.2 m3/h |
| Cột áp | 96.8 – 37.5 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 25×25 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
