Máy bơm động cơ điện INTER 160KW INTER CA125-315/160 220HP
Liên hệ hotline
INTER CA125-315/160
160KW - 220HP
200 - 600 m3/h
120 - 72.9 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm động cơ điện INTER 160KW INTER CA125-315/160 220HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm động cơ điện INTER 160KW INTER CA125-315/160 220HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm động cơ điện INTER 160KW INTER CA125-315/160 220HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của bơm trục rời INTER CA125-315/160
| Model đầu bơm | INTER CA 125-315/160 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 160kW – 220 HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 200 – 600 m3/h |
| Cột áp | 120 – 72.9 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 200×150 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
