Máy bơm cứu hỏa động cơ diesel 37KW INTER CA80-200A 50HP
Liên hệ hotline
INTER CA80-200A
37KW – 50HP
60 – 210 m3/h
65.3 – 38.5 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA80-200A 37KW 50HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA80-200A 37KW 50HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm cứu hỏa động cơ diesel 37KW INTER CA80-200A 50HP

Bảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm cứu hỏa động cơ diesel 37KW INTER CA80-200A 50HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm cứu hỏa động cơ diesel 37KW INTER CA80-200A 50HP
| Model đầu bơm | INTER CA80-200A |
| Động cơ | Anhui/Weifang/Koodec |
| Công suất | 37kW – 50HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 210 m3/h |
| Cột áp | 65.3 – 38.5 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
