Máy bơm cứu hỏa diesel 55KW INTER CA100-315/55 75HP
Liên hệ hotline
INTER CA100-315/75
55KW – 75HP
120 – 320 m3/h
72 – 49 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA100-315/55 75HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA100-315/55 75HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm cứu hỏa diesel 55KW INTER CA100-315/55 75HP

Bảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm cứu hỏa diesel 55KW INTER CA100-315/55 75HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm cứu hỏa diesel 55KW INTER CA100-315/55 75HP
| Model đầu bơm | INTER CA100-315/75 |
| Động cơ | Anhui/Weifang/Koodec |
| Công suất | 55kW – 75HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 120 – 320 m3/h |
| Cột áp | 72 – 49 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 125×100 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
