Máy bơm công nghiệp trục rời INTER 250KW CA150-315/250 340HP
Liên hệ hotline
INTER CA150-315/250
250KW - 340HP
300 - 1000 m3/h
135.4 - 91 m
Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của bơm công nghiệp trục rời INTER CA150-315/250 250KW 340HP

Bảng thông số kích thước của bơm công nghiệp trục rời INTER CA150-315/250 250KW 340HP

Bảng biểu đồ lưu lượng của bơm công nghiệp trục rời INTER CA150-315/250 250KW 340HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của bơm công nghiệp trục rời INTER CA150-315/250 250KW 340HP
| Model đầu bơm | INTER CA150-315/250 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 250kW – 340 HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 300 – 1000 m3/h |
| Cột áp | 135.4 – 91 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 200×150 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
