Máy bơm công nghiệp trục rời INTER 110KW CA125-315/110 150HP
Liên hệ hotline
INTER CA125-315/110
110Kw - 150HP
200 - 600 m3/h
101 - 62 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp trục rời INTER 110KW CA125-315/110 150HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp trục rời INTER 110KW CA125-315/110 150HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp trục rời INTER 110KW CA125-315/110 150HP

| Model đầu bơm | INTER CA125-315/110 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 110kW – 150 HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 200 – 600 m3/h |
| Cột áp | 101 – 62 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 150×125 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
