Máy bơm công nghiệp INTER 5.5KW CM50-160B 7.5HP
Liên hệ hotline
INTER CM50-160B
5.5KW - 7.5HP
36 - 84 m3/h
30.6 – 14.8 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER 5.5KW CM50-160B 7.5HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp INTER 5.5KW CM50-160B 7.5HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp INTER 5.5KW CM50-160B 7.5HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER 5.5KW CM50-160B 7.5HP
| Model | INTER CM50-160B |
| Công suất | 5.5kW – 7.5HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 36 – 84 m3/h |
| Cột áp | 30.6 – 14.8 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×50 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
