Máy bơm công nghiệp INTER 25HP CM50-250B 18.5KW
Liên hệ hotline
INTER CM50-250B
18.5KW - 25HP
36 - 90 m3/h
75.8 - 47 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER 25HP CM50-250B 18.5KW

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp INTER 25HP CM50-250B 18.5KW

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp INTER 25HP CM50-250B 18.5KW

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER 25HP CM50-250B 18.5KW
| Model | INTER CM50-250B |
| Công suất | 18.5kW – 25HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 36 – 90 m3/h |
| Cột áp | 75.8 – 47 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×50 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
