Máy bơm công nghiệp 7.5KW INTER CM65-125A 10HP
Liên hệ hotline
INTER CA65-125A
7.5KW - 10HP
48 - 120 m3/h
26 - 18 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 7.5KW INTER CM65-125A 10HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp 7.5KW INTER CM65-125A 10HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp 7.5KW INTER CM65-125A 10HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 7.5KW INTER CM65-125A 10HP
| Model | INTER CM65-125A |
| Công suất | 7.5kW – 10HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 48 – 120 m3/h |
| Cột áp | 26 – 18 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 80×65 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
