Máy bơm công nghiệp 25HP INTER CM65-200B 18.5KW
Liên hệ hotline
INTER CM65-200B
18.5KW - 25HP
54 - 120 m3/h
52.3 - 42 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 25HP INTER CM65-200B 18.5KW

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp 25HP INTER CM65-200B 18.5KW

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp 25HP INTER CM65-200B 18.5KW

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 25HP INTER CM65-200B 18.5KW
| Model | INTER CM65-200B |
| Công suất | 18.5kW – 25HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 54 – 120 m3/h |
| Cột áp | 52.3 – 42 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 80×65 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
