Máy bơm chữa cháy diesel 315KW INTER CA150-315/315 430HP
Liên hệ hotline
INTER CA150-315/315
315KW – 430HP
250 – 800 m3/h
110 – 85 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA150-315/315 430HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA150-315/315 430HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy diesel 315KW INTER CA150-315/315 430HP

Bảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm chữa cháy diesel 315KW INTER CA150-315/315 430HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy diesel 315KW INTER CA150-315/315 430HP
| Model đầu bơm | INTER CA150-315/315 |
| Động cơ | Ahui/Weifang/Koodec |
| Công suất | 315KW – 430HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 250 – 800 m3/h |
| Cột áp | 110 – 85 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 200×150 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
