Máy bơm chữa cháy điện INTER 250KW CA125-315/250 340HP
Liên hệ hotline
INTER CA125-315/250
250KW – 340HP
150 - 580 m3/h
135.2 - 90 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA125-315/250 340HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA125-315/250 340HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy điện INTER 250KW CA125-315/250 340HP

PBảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm chữa cháy điện INTER 250KW CA125-315/250 340HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy điện INTER 250KW CA125-315/250 340HP
| Model đầu bơm | INTER CA125-315/250 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 250kW – 340HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 150 – 580 m3/h |
| Cột áp | 135.2 – 90 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 150×125 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
