Máy bơm chữa cháy điện 30KW INTER CM80-200B
Liên hệ hotline
INTER CM80-200B
30KW - 40HP
60 – 210 m3/h
59.7 – 40.5 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy điện 30KW INTER CM80-200B

Bảng thông số kích thước của máy bơm chữa cháy điện 30KW INTER CM80-200B

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm chữa cháy điện 30KW INTER CM80-200B

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy điện 30KW INTER CM80-200B
| Model | INTER CM80-200B |
| Công suất | 30kW – 40HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 210 m3/h |
| Cột áp | 59.7 – 40.5 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
