Máy bơm chìm nước thải 1.5KW INTER 50WQ10-15-1.5/2
Liên hệ hotline
INTER 50WQ10-15-1.5/2
1.5KW – 2HP
10 m3/h
15 m
Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của máy bơm chìm nước thải 1.5KW INTER 50WQ10-15-1.5/2

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm chìm nước thải 1.5KW INTER 50WQ10-15-1.5/2

Bảng mô tả chi tiết thông số kỹ thuật của máy bơm chìm nước thải 1.5KW INTER 50WQ10-15-1.5/2
| Model | INTER 50WQ10-15-1.5/2 |
| Công suất | 1.5KW – 2HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 10 m3/h |
| Cột áp | 15 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 50×50 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
