Bơm trục rời INTER 75HP CA80-315/55 55KW
Liên hệ hotline
INTER CA80-315/55
55KW - 75HP
60 - 210 m3/h
97 - 69 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm trục rời INTER 75HP CA80-315/55 55KW

Bảng thông số kích thước của máy bơm trục rời INTER 75HP CA80-315/55 55KW

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm trục rời INTER 75HP CA80-315/55 55KW

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm trục rời INTER CA80-315/55
| Model đầu bơm | INTER CA80-315/55 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 55kW – 75HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 210 m3/h |
| Cột áp | 97 – 69 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
