Bơm cứu hỏa diesel 110KW INTER CA125-315/110 150HP
Liên hệ hotline
INTER CA125-315/110
110KW – 150HP
106 – 450 m3/h
98.8 – 67 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA125-315/110 150HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA125-315/110 150HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm cứu hỏa diesel 110KW INTER CA125-315/110 150HP

PBảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm cứu hỏa diesel 110KW INTER CA125-315/110 150HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm cứu hỏa diesel 110KW INTER CA125-315/110 150HP
| Model đầu bơm | INTER CA125-315/110 |
| Động cơ | Anhui/Weifang/Koodec |
| Công suất | 110kW – 150HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 106 – 450 m3/h |
| Cột áp | 98.8 – 67 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 150×125 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
