Bơm công nghiệp trục rời 150HP INTER CA100-315/110 110KW
Liên hệ hotline
INTER CA100-315/110
110KW - 150HP
120 - 360 m3/h
136.8 - 118 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của bơm công nghiệp trục rời 150HP INTER CA100-315/110 110KW

Bảng thông số kích thước của bơm công nghiệp trục rời 150HP INTER CA100-315/110 110KW

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của bơm công nghiệp trục rời 150HP INTER CA100-315/110 110KW

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của bơm trục rời INTER CA100-315/110
| Model đầu bơm | INTER CA100-315/110 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 110kW – 150 HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 120 – 360 m3/h |
| Cột áp | 136.8 – 118 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 125×100 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
