Bơm công nghiệp INTER CM50-200C 9.2KW 12.5HP
Liên hệ hotline
INTER CM50-200C
9.2KW - 12.5HP
36 - 84 m3/h
46.8 - 26.7 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER CM50-200C 9.2KW 12.5HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp INTER CM50-200C 9.2KW 12.5HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp INTER CM50-200C 9.2KW 12.5HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER CM50-200C 9.2KW 12.5HP
| Model | INTER CM50-200C |
| Công suất | 9.2kW – 15HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 36 – 84 m3/h |
| Cột áp | 46.8 – 26.7 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×50 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
