Bơm công nghiệp INTER 18.5KW CM80-160B 25HP
Liên hệ hotline
INTER CM80-160B
18.5KW - 25HP
60 - 210 m3/h
38.5 - 23.5 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER 18.5KW CM80-160B 25HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp INTER 18.5KW CM80-160B 25HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp INTER 18.5KW CM80-160B 25HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm ly tâm trục rời INTER CM80-160B
| Model | INTER CM80-160B |
| Công suất | 18.5kW – 25HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 210 m3/h |
| Cột áp | 38.5 – 23.5 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
