Bơm công nghiệp 11KW INTER CM65-160B 15HP
Liên hệ hotline
INTER CM65-160B
11KW - 15HP
54 - 120 m3/h
34.5 - 25.5 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 11KW INTER CM65-160B 15HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp 11KW INTER CM65-160B 15HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp 11KW INTER CM65-160B 15HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 11KW INTER CM65-160B 15HP
| Model | INTER CM65-160B |
| Công suất | 11kW – 15HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 54 – 120 m3/h |
| Cột áp | 34.5 – 25.5 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 80×65 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
