Máy bơm chữa cháy điện 75KW INTER CA80-315/75 100HP
Liên hệ hotline
INTER CA80-315/75
75KW – 100HP
60 – 240 m3/h
120 – 78 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA80-315/75 75KW 100HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA80-315/75 75KW 100HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy điện 75KW INTER CA80-315/75 100HP

Bảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm chữa cháy điện 75KW INTER CA80-315/75 100HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy điện 75KW INTER CA80-315/75 100HP
| Model đầu bơm | INTER CA80-315/75 |
| Động cơ | Toàn Phát/Vicky/ATT/Elektrim |
| Công suất | 75kW – 100HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 240 m3/h |
| Cột áp | 120 – 78 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
