Máy bơm chữa cháy diesel 90KW INTER CA125-315/90 125HP
Liên hệ hotline
INTER CA125-315/90
90KW – 125HP
106 – 440 m3/h
90 – 52 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA125-315/90 125HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA125-315/90 125HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy diesel 90KW INTER CA125-315/90 125HP

PBảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm chữa cháy diesel 90KW INTER CA125-315/90 125HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy diesel 90KW INTER CA125-315/90 125HP
| Model đầu bơm | INTER CA125-315/90 |
| Động cơ | Anhui/Weifang/Koodec |
| Công suất | 90kW – 125HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 106 – 440 m3/h |
| Cột áp | 90 – 52 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 150×125 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
