Máy bơm cứu hỏa diesel 160KW INTER CA125-315/160 220HP
Liên hệ hotline
160KW – 220HP
100 – 530 m3/h
115 – 60 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA125-315/160 220HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA125-315/160 220HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm cứu hỏa diesel 160KW INTER CA125-315/160 220HP

PBảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm cứu hỏa diesel 160KW INTER CA125-315/160 220HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm cứu hỏa diesel 160KW INTER CA125-315/160 220HP
| Model đầu bơm | INTER CA125-315/160 |
| Động cơ | Ahui/Weifang/Koodec |
| Công suất | 160kW – 220HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 100 – 530 m3/h |
| Cột áp | 115 – 60 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 150×125 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
