Máy bơm chữa cháy động cơ diesel 200KW INTER CA150-250/200 270HP
Liên hệ hotline
INTER CA150-250/200
200KW – 270HP
290 – 800 m3/h
97 – 57 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA150-250/200 270HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA150-250/200 270HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy động cơ diesel 200KW INTER CA150-250/200 270HP

PBảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm chữa cháy động cơ diesel 200KW INTER CA150-250/200 270HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm chữa cháy động cơ diesel 200KW INTER CA150-250/200 270HP
| Model đầu bơm | INTER CA150-250/200 |
| Động cơ | Ahui/Weifang/Koodec |
| Công suất | 200kW – 270HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 290 – 800 m3/h |
| Cột áp | 97 – 57 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 200×150 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
