Máy bơm điện chữa cháy 45KW INTER CA80-315/45 60HP
Liên hệ hotline
INTER CA80-315/45
45KW – 60HP
96 – 225 m3/h
80 – 58.8 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA80-315/45 45KW 60HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA80-315/45 45KW 60HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm điện chữa cháy 45KW INTER CA80-315/45 60HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm điện chữa cháy 45KW INTER CA80-315/45 60HP
| Model đầu bơm | INTER CA80-315/45 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 45kW – 60HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 96 – 225 m3/h |
| Cột áp | 80 – 58.8 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
