Máy bơm phòng cháy điện INTER CA80-315/55 55KW 75HP
Liên hệ hotline
INTER CA80-315/55
55KW – 75HP
60 – 240 m3/h
92.1 – 52 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA80-315/55 55KW 75HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA80-315/55 55KW 75HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm phòng cháy điện INTER CA80-315/55 55KW 75HP

Bảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm phòng cháy điện INTER CA80-315/55 55KW 75HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm phòng cháy điện INTER CA80-315/55 55KW 75HP
| Model đầu bơm | INTER CA80-315/55 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 55kW – 75HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 60 – 240 m3/h |
| Cột áp | 92.1 – 52 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 100×80 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
