Máy bơm điện trục rời 250KW INTER CA150-315/250 340HP
Liên hệ hotline
INTER CA150-315/250
250kW – 340HP
250 - 800 m3/h
110 - 60 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của đầu bơm INTER CA150-315/250 250KW 340HP

Bảng thông số kích thước của đầu bơm INTER CA150-315/250 250KW

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm điện trục rời 250KW INTER CA150-315/250 340HP

PBảng biểu đồ lưu lượng của máy bơm điện trục rời 250KW INTER CA150-315/250 340HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm điện trục rời 250KW INTER CA150-315/250 340HP
| Model đầu bơm | INTER CA150-315/250 |
| Động cơ | Vicky, Toàn Phát, Elektrim, Teco, ATT |
| Công suất | 250kW – 340HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 250 – 800 m3/h |
| Cột áp | 110 – 60 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 200×150 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
