Máy bơm nước INTER 4HP CM50-125B 3KW
Liên hệ hotline
INTER CM50-125B
3KW - 4HP
36 – 72 m3/h
18.8 – 11 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước INTER 4HP CM50-125B 3KW

Bảng thông số kích thước của máy bơm nước INTER 4HP CM50-125B 3KW

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm nước INTER 4HP CM50-125B 3KW

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm nước INTER 4HP CM50-125B 3KW
| Model | INTER CM50-125B |
| Công suất | 3kW – 4HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 36 – 72 m3/h |
| Cột áp | 18.8 – 11 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×50 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
