Bơm công nghiệp 4KW INTER CM50-125A 5.5HP
Liên hệ hotline
INTER CM50-125A
5.5KW - 7.5HP
36 – 84 m3/h
23.1 – 11.8 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 4KW INTER CM50-125A 5.5HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp 4KW INTER CM50-125A 5.5HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp 4KW INTER CM50-125A 5.5HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 4KW INTER CM50-125A 5.5HP
| Model | INTER CM50-125A |
| Công suất | 4kW – 5.5HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 36 – 84 m3/h |
| Cột áp | 23.1 – 11.8 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×50 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
