Máy bơm nước INTER 11KW CM50-200B 15HP
Liên hệ hotline
INTER CM50-200B
11KW - 15HP
36 - 90 m3/h
53.5 - 29 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm nước INTER 11KW CM50-200B 15HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm nước INTER 11KW CM50-200B 15HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm nước INTER 11KW CM50-200B 15HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm nước INTER 11KW CM50-200B 15HP
| Model | INTER CM50-200B |
| Công suất | 11kW – 15HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 36 – 90 m3/h |
| Cột áp | 53.5 – 29 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×50 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
