Máy bơm công nghiệp 20HP INTER CM50-250C 15KW
Liên hệ hotline
INTER CM50-250C
15KW - 20HP
36 - 84 m3/h
64 - 41 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 20HP INTER CM50-250C 15KW

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp 20HP INTER CM50-250C 15KW

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp 20HP INTER CM50-250C 15KW

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp 20HP INTER CM50-250C 15KW
| Model | INTER CM50-250C |
| Công suất | 15kW – 20HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 36 – 84 m3/h |
| Cột áp | 64 – 41 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×50 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
