Máy bơm công nghiệp INTER 22KW CM50-250A 30HP
Liên hệ hotline
INTER CM50-250A
22KW - 30HP
36 - 90 m3/h
86 - 57 m
Lắp ráp tại Việt Nam
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER 22KW CM50-250A 30HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm công nghiệp INTER 22KW CM50-250A 30HP

Bảng biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm công nghiệp INTER 22KW CM50-250A 30HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm công nghiệp INTER 22KW CM50-250A 30HP
| Model | INTER CM50-250A |
| Công suất | 22kW – 30HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 36 – 90 m3/h |
| Cột áp | 86 – 57 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 65×50 mm |
| Xuất xứ | Lắp ráp tại Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
